Nafn Stađa Sími Netfang
Áhaldahús/Ţjónustumiđstöđ
Baldur Pálsson Iđnađarmađur 6607318 baldur@grindavik.is
Benedikt Á Kristbjörnsson Bílstjóri 6607315 benni@grindavik.is
Bergsteinn Ó Ólafsson Umsjónamađur grćnna og opinna svćđa 6607322 beggi@grindavik.is
Bogi Adolfsson Starfsmađur 6607314 bogiadolfs@grindavik.is
Jón Björn Sigurgeirsson Starfsmađur 6607320 gamlijon56@grindavik.is
Sigurđur Ágústsson Bílstjóri 6607313 siggiag@grindavik.is
Sigurđur Rúnar Karlsson Umsjónamađur áhaldahúss og fasteigna 6607302 siggigh@grindavik.is
Ţorlákur Gíslason Véla- og tćkjamađur 6607323 torlakur@grindavik.is
Bókasafn
Dóra Dís Hjartardóttir Ađstođarmađur 4201140
Guđbjörg Ásgeirsdóttir Bókavörđur 4201140 gudbjorga@grindavik.is
Bćjarskrifstofur
Birgitta H. Ramsay Káradóttir Skjalastjóri 4201100 birgittah@grindavik.is
Dijana Una Jankovic Rćstingar/afgreiđsla 4201100 dijana@grindavik.is
Fannar Jónasson Bćjarstjóri 4201100 fannar@grindavik.is
Guđbjörg Eyjólfsdóttir Innheimtufulltrúi 4201100 gudbjorg@grindavik.is
Jón Ţórisson Sviđsstjóri fjármála- og stjórnsýslusviđs 4201100 jh@grindavik.is
Kjartan Friđrik Adólfsson Ađalbókari 4201100 kjartan@grindavik.is
Kristín Sigríđur Kristinsdóttir Bókari 4201100 stina@grindavik.is
Soffía Snćdís Sveinsdóttir Deildarstjóri launadeildar 4201106 soffia@grindavik.is
Eggert Sólberg Jónsson Sviđsstjóri frístunda- og menningarsviđs 4201100 eggert@grindavik.is
Kristín María Birgisdóttir Upplýsinga- og markađsfulltrúi 4201100 kristinmaria@grindavik.is
Atli Geir Júlíusson Sviđsstjóri skipulags- og umhverfissviđs 4201100 atligeir@grindavik.is
Elísabet Bjarnadóttir Sérfrćđingur á skipulags- og umhverfissviđi 4201100 elisabetb@grindavik.is
Hjörtur Már Gestsson Byggingafulltrúi 4201100 bygg@grindavik.is
Íris Gunnarsdóttir Lögfrćđingur skipulags- og umhverfissviđs 4201100 iris@grindavik.is
Erla Björg Jensdóttir Tölvuumsjón 4201100 tolvudeildin@grindavik.is
Félagsmiđstöđin Ţruman
Elínborg Ingvarsdóttir Forstöđumađur Ţrumunnar elinborg@grindavik.is
Félagsţjónustu- og frćđslusviđ
Alexandra Högnadóttir Félagsráđgjafi 4201104 alexandrah@grindavik.is
Ingunn Björg Halldórsdóttir Félagsráđgjafi 4201104 ingunnh@grindavik.is
Júlía Guđrún Björnsdóttir Félagsráđgjafi 4201104 juliab@grindavik.is
Magdalena Katarsyna Filimonow Ţjónustufulltrúi 4201104 magdalena@grindavik.is
Nökkvi Már Jónsson Sviđsstjóri félagsţjónustu- og frćđslusviđs 4201104 nmj@grindavik.is
Regína Hrönn Sigurđardóttir Ráđgjafi 4201104 regina@grindavik.is
Thelma Björk Guđbjörnsdóttir Yfirfélagsráđgjafi 4201104 thelma@grindavik.is
Vala Ósk Ólafsdóttir Félagsráđgjafi 4201104 vala@grindavik.is
Ástrós Elma Sigmarsdóttir Sálfrćđingur 4201104 astros@grindvik.is
Sigurlína Jónasdóttir Leikskólafulltrúi 4201104 sigurlina@grindavik.is
Grindavíkurhöfn
Arnar Már Ólafsson Hafnarverkamađur 4268046 arnar@grindavik.is
Valgerđur Söring Valmundsdóttir Hafnarvörđur 4268046 valgerdurs@grindavik.is
Ţröstur Magnússon Hafnarvörđur 4268046 throstur@grindavik.is
Arnfinnur Antonsson Hafnarvörđur 4268046 addi@grindavik.is
Sigurđur A Kristmundsson Hafnarstjóri 4268046 sigurdura@grindavik.is
Grunnskóli Grindavíkur
Ágústa Jónsdóttir Ţroskaţjálfi agustajo@grindavik.is
Anný María Lárusdóttir Stuđningsfulltrúi anny@grindavik.is
Ásdís Ósk Smáradóttir Stuđningsfulltrúi asdiss@grindavik.is
Bjarney Steinunn Einarsdóttir Stuđningsfulltrúi bjarney@grindavik.is
Dagur Ingi Hammer Gunnarsson Stuđningsfulltrúi dagurh@grindavik.is
Danijela Jugovic Stuđningsfulltrúi danijela@grindavik.is
Dröfn Einarsdóttir Stuđningsfulltrúi drofn@grindavik.is
Elva Björk Guđmundsdóttir Ţroskaţjálfi elvag@grindavik.is
Emil Dađi Símonarson Stuđningsfulltrúi emils@grindavik.is
Gerđa Kristín Hammer Stuđningsfulltrúi gerdahammer@grindavik.is
Gerđur Marín Gísladóttir Ritari gerdurmg@grindavik.is
Harpa Guđmundsdóttir Stuđningsfulltrúi harpag@grindavik.is
Heiđdís Ósk Ţrastardóttir Stuđningsfulltrúi heiddis@grindavik.is
Helga Eysteinsdóttir. Stuđningsfulltrúi helgaey@grindavik.is
Helga Fríđur Garđarsdóttir Skólafélagsráđjafi helgag@grindavik.is
Helga Jóna Traustadóttir Stuđningsfulltrúi helgajo@grindavik.is
Hinrik Guđbjartsson Stuđningsfulltrúi hinrik@grindavik.is
Inga Björg Símonardóttir Stuđningsfulltrúi ingab@grindavik.is
Jasmina Gjurcevska Stuđningsfulltrúi jasmina@grindavik.is
Kristín Erla Einarsdóttir Sérfrćđingur kristine@grindavik.is
Maciej Majewski Stuđningsfulltrúi maciejm@grindavik.is
Milan Stefán Jankovic Stuđningsfulltrúi milan@grindavik.is
Nihad Hasecic Stuđningsfulltrúi nihad@grindavik.is
Rebekka B Jórmundsdóttir Stuđningsfulltrúi rebekka@grindavik.is
Sigurbjörg Guđmundsdóttir Stuđningsfulltrúi sigurbjorg@grindavik.is
Símon Logi Thasaphong Stuđningsfulltrúi simon@grindavik.is
Steinunn Gestsdóttir Stuđningsfulltrúi steinunn@grindavik.is
Sylwia Ostrowska Stuđningsfulltrúi sylwia@grindavik.is
Tinna Dögg Siggeirsdóttir Stuđningsfulltrúi tinnas@grindavik.is
Örn Sigurđsson Umsjónarmađur orns@grindavik.is
Ţórunn Sigurlaug Jóhannsdóttir Stuđningsfulltrúi torunnjo@grindavik.is
Nökkvi Már Nökkvason Stuđningsfulltrúi nokkvin@grindavik.is
Anna Kristín Halldórsdóttir Leiđbeinandi annakristin@grindavik.is
Anna Lilja Jóhannsdóttir Kennari annalj@grindavik.is
Anna Ţórunn Guđmundsdóttir Kennari annath@grindavik.is
Árdís Sigmundsdóttir Kennari ardis@grindavik.is
Arna Guđmundsdóttir Kennari arnag@grindavik.is
Arna Ýr Sćţórsdóttir Kennari arnas@grindavik.is
Ásdís Kjartansdóttir Deildarstjóri yngsta stigs asdisk@grindavik.is
Ásrún Helga Kristinsdóttir Kennari asrun@grindavik.is
Birna Rún Arnarsdóttir Kennari birnar@grindavik.is
Bryndís Hauksdóttir Kennari bryndis@grindavik.is
Dagný Baldursdóttir Kennari dagnyb@grindavik.is
Elín Björg Birgisdóttir Kennari elin@grindavik.is
Ellert Sigurđur Magnússon Kennari elli@grindavik.is
Erna Rós Bragadóttir Kennari ernarb@grindavik.is
Eysteinn Ţór Kristinsson Skólastjóri eysteinnk@grindavik.is
Gerđur Gunnlaugsdóttir Leiđbeinandi gerdurg@grindavik.is
Gísli Benedikt Gunnarsson Kennari gislig@grindavik.is
Gréta Dögg Hjálmarsdóttir Kennari greta@grindavik.is
Guđlaug Emma Hallbjörnsdóttir Kennari gudlaugh@grindavik.is
Guđrún Bentína Frímannsdóttir Kennari bentinaf@grindavik.is
Halla Kristín Sveinsdóttir Leiđbeinandi hallak@grindavik.is
Harpa Dögg Jónsdóttir Leiđbeinandi harpaj@grindavik.is
Harpa Pálsdóttir Danskennari harpapals@grindavik.is
Hólmfríđur Karlsdóttir Námsráđgjafi holmfridurk@grindavik.is
Karitas Nína Viđarsdóttir Kennari karitas@grindavik.is
Kristín Eva Bjarnadóttir Kennari kristinb@grindavik.is
Kristjana Jónsdóttir Deildarstjóri stođţjónustu kristjana@grindavik.is
Lilja Ósk Sigmarsdóttir Leiđbeinandi lilja@grindavik.is
Magnea Ósk Böđvarsdóttir Kennari magnea@grindavik.is
Margrét Rut Reynisdóttir Leiđbeinandi margretr@grindavik.is
María Eir Magnúsdóttir Kennari maria@grindavik.is
María Jóhannesdóttir Kennari marijo@grindavik.is
Marinó Axel Helgason Kennari marino@grindavik.is
Milos Jugovic Leiđbeinandi milos@grindavik.is
Páll Erlingsson Kennari paller@grindavik.is
Petrúnella Skúladóttir Kennari petrunella@grindavik.is
Ragna Sigurđardóttir Kennari ragna@grindavik.is
Rakel Pálmadóttir Deildarstjóri unglingastigs rakelp@grindavik.is
Rebekka Rós Reynisdóttir Kennari rebekkar@grindavik.is
Rósa Kristín Bjarnadóttir Kennari rosakb@grindavik.is
Rósa Ragnarsdóttir Kennari rosar@grindavik.is
Rut Ragnarsdóttir Leiđbeinandi rut@grindavik.is
Salbjörg Júlía Ţorsteinsdóttir Kennari salbjorg@grindavik.is
Sara Arnbjörnsdóttir Leiđbeinandi sara@grindavik.is
Siggeir Fannar Ćvarsson Kennari siggeir@grindavik.is
Sigríđur Fjóla Benónýsdóttir Kennari fjola@grindavik.is
Sigríđur Guđmundsdóttir Hammer Kennari hammer@grindavik.is
Sigrún Sverrisdóttir Kennari sigrunsv@grindavik.is
Sigurrós Ragnarsdóttir Verkefnastjóri sigurros@grindavik.is
Sigurveig Margrét Önundardóttir Deildarstjóri veiga@grindavik.is
Smári Jökull Jónsson Kennari smarij@grindavik.is
Svava Agnarsdóttir Kennari svava@grindavik.is
Sćborg Reynisdóttir Kennari saeborg@grindavik.is
Unndór Sigurđsson Kennari unndor@grindavik.is
Valdís Inga Kristinsdóttir Kennari valdis@grindavik.is
Ţuríđur Gísladóttir Kennari lolla@grindavik.is
Ása Björg Einarsdóttir Stuđningsfulltrúi asa@grindavik.is
Dagný Rut Ólafsdóttir Umsjón međ skólaseli dagnyo@grindavik.is
Mira Sara Latinovic Stuđningsfulltrúi mira@grindavik.is
Óliver Berg Sigurđsson Skólasel oliver@grindavik.is
Svanfríđ Dögg Línadóttir Skólasel
Heimiliđ viđ Túngötu
Andra Björk Gunnarsdóttir Starfsmađur 4269909 andra@grindavik.is
Berglind Björk Guđmundsdóttir Starfsmađur 4269909 berglindg@grindavik.is
Guđrún Dögg Elvarsdóttir Starfsmađur 4269909 gudrune@grindavik.is
Guđrún Sigríđur Hauksdóttir Starfsmađur 4269909 gudrunha@grindavik.is
Hildur María Brynjólfsdóttir Starfsmađur 4269909 hildur@grindavik.is
Hlín Sigurţórsdóttir Forstöđuţroskaţjálfi 4269909 hlin.s@grindavik.is
Kristín Ósk Sigurţórsdóttir Starfsmađur 4269909 kristinosk@grindavik.is
Ólafur Sigurberg Hafsteinsson Starfsmađur 4269909 olafursh@grindavik.is
Snćdís Ósk Guđjónsdóttir Starfsmađur 4269909 snaedis.g@grindavik.is
Steinunn Gestsdóttir Starfsmađur steinunn@grindavik.is
Íţróttamannvirki
Ásgerđur Helga S. Kroknes Starfsmađur 4268244 asgerdur@grindavik.is
Guđmundur Ingi Guđmundsson Starfsmađur 4268244
Halldóra Sif Halldórsdóttir Starfsmađur 4268244
Jóhann Árni Ólafsson Forstöđumađur 4268244 joi@grindavik.is
Nicholas Anthony Woods Starfsmađur 4268244
Orri Freyr Hjaltalín Vallarstjóri/húsvörđur
Sigrún Ísdal Guđmundsdóttir Starfsmađur 4268244 sigrung@grindavik.is
Snorri Viđar Kristinsson Starfsmađur 4268244
Steingrímur Pétursson Starfsmađur 4268244 steingrimur@grindavik.is
Kvikan
Ólöf Helga Pálsdóttir Safnvörđur 4201190 olofhp@grindavik.is
Sunna Jónína Sigurđardóttir Verkefnastjóri framtíđarţróunar Kvikunnar 4201190 sunna@grindavik.is
Leikskólinn Laut
Alexandra Marý Hauksdóttir Leiđbeinandi 4201160 alexandra@grindavik.is
Ásdís Marín Kristjánsdóttir Leiđbeinandi
Auđur Edda Gunnarsdóttir Leiđbeinandi auduredda@grindavik.is
Berglind Hrönn Hlynsdóttir Leiđbeinandi bella@grindavik.is
Eva Björg Friđriksdóttir Leiđbeinandi 4201160 evaf@grindavik.is
Fríđa Egilsdóttir Leikskólastjóri 4201161 frida@grindavik.is
Guđlaug Björk Klemensdóttir Deildarstjóri 4201160 gbjork@grindavik.is
Guđríđur Sćmundsdóttir Deildarstjóri 4201160 gudridurs@grindavik.is
Gyđa Björg Elíasdóttir Leiđbeinandi
Hekla Eik Nökkvadóttir Leiđbeinandi
Hulda Karen Bessadóttir Leiđbeinandi huldab@grindavik.is
Irena Ósk Agnarsdóttir Leiđbeinandi
Jóna Birna Arnarsdóttir Matreiđslumađur 4201160 jonabirna@grindavik.is
Katarzyna Dreksa Leikskólakennari 4201160 katarzynad@grindavik.is
Katla Steinţórsdóttir Deildarstjóri 4201160 katlas@grindavik.is
Kolbrún Dögg Ólafsdóttir Leiđbeinandi 4201160 kolbruno@grindavik.is
Laufey Ţórdís Sigurđardóttir Iđjuţjálfi 4201160 laufeys@grindavik.is
Lena Rut Gunnarsdóttir Leiđbeinandi 4201160 lenag@grindavik.is
Linda Dögg Agnarsdóttir Deildarstjóri 4201160 linda@grindavik.is
Lóa Björg H Björnsdóttir Ađstođarleikskólastjóri 4201160 loabb@grindavik.is
Sigríđur Ragna Haraldsdóttir Deildarstjóri 4201160 sigridurr@grindavik.is
Sigrún Sesselja Óskarsdóttir Leiđbeinandi 4201160 sigruns@grindavik.is
Svanhvít Helga Hammer Leiđbeinandi 4201160 svanhvith@grindavik.is
Sćunn Tegeder Ţorsteinsdóttir Leiđbeinandi 4201160 saeunnt@grindavik.is
Una Rós Unnarsdóttir Leiđbeinandi
Unnur Stefánsdóttir Leiđbeinandi
Valdís Ósk Sigríđardóttir Leiđbeinandi valdiss@grindavik.is
Vigdís Ingibjörg Helgadóttir Leiđbeinandi 4201160 vigdish@grindavik.is
Vilborg Eileen Reynisdóttir Leiđbeinandi 4201160 vilborgr@grindavik.is
Ţórhildur Ósk Ólafsdóttir Leiđbeinandi 4201160 thorhildur@grindavik.is
Miđgarđur
Arney I Sigurbjörnsdóttir Starfsmađur 4268014 arneys@grindavik.is
Devorah Mae Burasca Tumabini Starfsmađur 4268014 devoraht@grindavik.is
Eyrún Karlsdóttir Starfsmađur 4268014 eyrunk@grindavik.is
Ingibjörg Reynisdóttir Starfsmađur 4268014 ingareynis@grindavik.is
Rakel Lilja Halldórsdóttir Starfsmađur
Stefanía Sigríđur Jónsdóttir Deildarstjóri öldrunarţjónustu 4268014 stefania@grindavik.is
Valgerđur Hlín Ólafsdóttir Matráđur 4268014 hlinolafs@grindavik.is
Slökkviliđ
Einar Sveinn Jónsson Slökkviliđsstjóri 4268380 einarj@grindavik.is
Tónlistarskólinn í Grindavík
Arnar Freyr Valsson Verkefnastjóri 4201130 arnarv@grindavik.is
Gillian Haworth Verkefnastjóri 4201130 dilly@grindavik.is
Guđjón Magnússon Kennari 4201130 gudjonm@grindavik.is
Inga Björk Runólfsdóttir. Verkefnastjóri 4201130 ingabjork@grindavik.is
Inga Ţórđardóttir Skólastjóri 4201133 inga@grindavik.is
Rósalind Gísladóttir Kennari 4201130 rosalind@grindavik.is
Örvar Ingi Jóhannesson Kennari 4201130 orvar@grindavik.is