Grindavíkurbćr - Bćjarstjórnarkosningar 2010 - Kjörfundur

  • Fréttir
  • 29. maí 2010
Grindavíkurbćr - Bćjarstjórnarkosningar 2010 - Kjörfundur

Kjörfundur verður frá kl. 9:00 - 22:00, laugardaginn 29.maí 2010. Kjörstaður er Grunnskóli Grindavíkur.
Kjósendum er bent á að hafa með sér persónuskilríki. Neðanskráðir listar verða í kjöri:

B listi:
Framsóknarfélag Grindavíkur

1. Bryndís Gunnlaugsdóttir
2. Páll Jóhann Pálsson
3. Þórunn Erlingsdóttir
4. Hilmar E. Helgason
5. Páll Gíslason
6. Unnar Magnússon
7. Eva Björg Sigurðardóttir
8. Eyþór Reynisson
9. Haukur Guðberg Einarsson
10. Ásrún Helga Kristinsdóttir
11. Sara Símonardóttir
12. Vilmundur Þ. Jónasson
13. Sigríður H. Þórðardóttir
14. Halldór Ingvason

D listi:
Sjálfstæðisflokkurinn í Grindavík

1. Guðmundur L. Pálsson
2. Vilhjálmur Árnason
3. Magnús Már Jakobsson
4. Jóna Rut Jónsdóttir
5. Guðbjörg Eyjólfsdóttir
6. Svava Björk Jónsdóttir
7. Kristinn H. Benediktsson
8. Þuríður Gísladóttir
9. Jóhanna Sævarsdóttir
10. Pétur Gíslason
11. Kristín Gísladóttir
12. Klara Sigrún Halldórsdóttir
13. Heiðar Hrafn Eiríksson
14. Sigmar Júlíus Eðvarðsson

G listi:
Listi Grindvíkinga

1. Kristín María Birgisdóttir
2. Dagbjartur Willardsson
3. Lovísa Hilmarsdóttir
4. Einar Sveinn Jónsson
5. Helena Bjarndís Bjarnadóttir
6. Gunnþór Sigurgeirsson
7. Jón Ólafur Sigurðsson
8. Steinunn Gestsdóttir
9. Bogi Adolfsson
10. Halldór Lárusson
11. Katrín Kristbjörnsdóttir
12. Guðrún Atladóttir
13. Sigurður Friðfinnsson
14. Guðveig Sigurðardóttir

S listi:
Samfylkingarfélag Grindavíkurlistans

1. Páll Valur Björnsson
2. Marta Sigurðardóttir
3. Sigurður Kristmundsson
4. Helga Kristjánsdóttir
5. Benóný Harðarson
6. Stefanía Stefánsdóttir
7. Páll Þorbjörnsson
8. Sigríður Anna Ólafsdóttir
9. Magnús Andri Hjaltason
10. Margrét Erlingsdóttir
11. Gísli Sigurðsson
12. Gunnar Baldursson
13. Bergþóra Gísladóttir
14. Hörður Guðbrandsson

V listi:
Vinstri hreyfingin - grænt framboð og óháðir

1. Garðar Páll Vignisson
2. Guðný Sigfúsdóttir
3. Steinþór Helgason
4. Harpa Pálsdóttir
5. Björn Haraldsson
6. Emil S. Björnsson
7. Laufey Hermannsdóttir
8. Óli Þór Einarsson
9. Eva María Guðbjartsdóttir
10. Sigríður Valdís Þorgilsdóttir
11. Gréta Jónsdóttir
12. Somnuk Sigrún Khaipho
13. Ingi Björn Björnsson
14. Helgi Óli Ólafsson

Deildu ţessari frétt

Nýjustu fréttir

Skólaslit tónlistarskólans 26. maí kl. 14:00

  • Tónlistaskólafréttir
  • 17. maí 2018

Atvinna - Grunnskóli Grindavíkur

  • Fréttir
  • 16. maí 2018

Góđar gjafir til Víđihlíđar

  • Fréttir
  • 15. maí 2018

Umrćđuplokk Raddar unga fólksins

  • Kosningar
  • 15. maí 2018

Krakkakosningar í Laut

  • Lautafréttir
  • 15. maí 2018

Útskrift Stjörnuhópsbarna - Gjáin

  • Lautafréttir
  • 15. maí 2018