Jóhann Dagur sigrađi U17 flokkinn í Cervélo TT mótinu

  • Íţróttafréttir
  • 31. maí 2018
Jóhann Dagur sigrađi U17 flokkinn í Cervélo TT mótinu

Í gærkvöldi var haldið annað bikarmótið í tímatöku (time trial) á Stapafellsvegi við Seltjörn. Hjólað var upp í Stapafellsnámur og til baka, almenningsflokkur og unglingaflokkar hjóluðu brautina,11,5 km einu sinni, en Elite flokkar hjóluðu brautina tvisvar, alls 23km.

Alls voru 66 skráðir keppendur í mótinu sem fór fram við frábærar aðstæður. Mótið átti að fara fram kvöldið áður en í ljósi þess að veðrið var ekki eins og best verður á kosið þurfti að fresta mótinu og er þetta því þriðja mótið sem er frestað vegna veðurs í vor. UMFG átti tvo keppendur á verðlaunapalli að þessu sinni, en Jóhann Dagur Bjarnason vann U17 flokk karla og Sigurður Bergmann varð í þriðja sæti í opnum flokki.

Úrslit
Elite Karlar
1    95    Rúnar Örn Ágústsson    1985    Breiðablik    00:15:08 ()    00:30:31
2    85    Ingvar Ómarsson    1989    Breiðablik    00:15:19 ()    00:31:27
3    94    Hákon Hrafn Sigurðsson    1974    Breiðablik    00:15:46 ()    00:31:40

Elite konur
1    79    Ágústa Edda Björnsdóttir    1977    Tindur    00:17:57 ()    00:36:24
2    77    Rannveig Anna Guicharnaud    1972    Breiðablik    00:18:02 ()    00:36:49
3    76    Telma Matthíasdóttir    1976    3SH    00:19:35 ()    00:40:00

Junior Karlar
1    74    Eyþór Eiríksson    2001    HFR        00:17:25
2    73    Sæmundur Guðmundsson    2000    HFR        00:18:23
3    71    Sólon Nói Sindrason    2000    HFR        00:18:34

Junior Konur
1    34    Elísabet Helga Jónsdóttir    2001    Utan félags        00:29:05

U17 Karlar
1    40    Jóhann Dagur Bjarnason    2002    UMFG        00:20:44
2    39    Ísar Freyr Collins    2002    Utan félags        00:24:45
3    99    Patrick Sigurðarson    2003    Hjólakraftur        00:26:53
                        
U17 Konur
1    36    Natalía Cassata    2003    HFR        00:21:04
2    35    Bergdís Eva Sveinsdóttir    2003    HFR        00:22:03

U15 Karlar
1    38    Arnaldur Daðason    2004    Utan félags        00:25:17
2    37    Benedikt Bergur Björnsson    2005    Utan félags        00:30:01

Almenningsflokkur Karlar
1    62    Helgi Berg Friðþjófsson    1979    BFH        00:18:16
2    61    Hlynur Hardarson    1966    Víkingur        00:18:26
3    56    Sigurður Bergmann    1961    UMFG        00:18:43

Almenningsflokkur Konur
1    48    Erla Sigurlaug Sigurðardóttir    1976    Tindur        00:19:30
2    45    Kolbrún Dröfn Ragnarsdóttir    1975    HFR        00:19:52
3    49    Magnea Guðrún Karlsdóttir    1978    Bjartur        00:20:32

Öll úrslit má sjá á timataka.net
 

Deildu ţessari frétt

AĐRAR FRÉTTIR

Fréttir / 21. janúar 2019

Matseđill vikunnar í Víđihlíđ

Fréttir / 18. janúar 2019

Pakkhúsiđ á Hofsósi fyrirmyndin

Fréttir / 18. janúar 2019

Grindavíkurbćr óskar eftir tölvumanni

Fréttir / 17. janúar 2019

Hreyfing 2019 - Zumbafitness

Grunnskólafréttir / 14. janúar 2019

Stjörnuhópar í heimsókn

Fréttir / 14. janúar 2019

Metađsókn á Ţorrablót Grindvíkinga

Fréttir / 11. janúar 2019

Stuđningsfjölskyldur óskast

Fréttir / 10. janúar 2019

Menningarvikan 2019 verđur 9. - 17. mars

Fréttir / 10. janúar 2019

Lokađ viđ Stamphólsveg fram ađ hádegi

Fréttir / 9. janúar 2019

Icelandic courses - Grindavík

Fréttir / 9. janúar 2019

Lífshlaupiđ: Landskeppni í hreyfingu

Fréttir / 8. janúar 2019

Hreyfing 2019 - CrossFit

Fréttir / 7. janúar 2019

Árleg flöskusöfnun um nćstu helgi

Fréttir / 6. janúar 2019

Ţrettándagleđi viđ Gjána í kvöld