Tilkynning vegna sveitarstjórnarkosninga á morgun, 26. maí
Kosningar til sveitarstjórnar í Grindavík fara fram á morgun, laugardaginn 26. maí. Kjörstaður verður líkt og undanfarin ár í Grunnskóla Grindavíkur, í Iðunni við Ásabraut 2. Kjörstaður mun opna hann kl. 09:00 og lokar hann kl. 22:00.
Eftirfarandi listar eru í framboði 2018:
B - Framsóknarfélag Grindavíkur:
- Sigurður Óli Þorleifsson
- Ásrún Helga Kristinsdóttir
- Guðmundur Grétar Karlsson
- Þórunn Erlingsdóttir
- Anton Kristinn Guðmundsson
- Justyna Gronek
- Hallur Jónas Gunnarsson
- Valgerður Jennýjardóttir
- Páll Jóhann Pálsson
- Sigurveig Margrét Önundardóttir
- Björgvin Björgvinsson
- Theódóra Káradóttir
- Friðrik Björnsson
- Kristinn Haukur Þórhallsson
D - Sjálfstæðisflokkurinn í Grindavík
- Hjálmar Hallgrímsson
- Birgitta H. Ramsey Káradóttir
- Guðmundur L. Pálsson
- Jóna Rut Jónsdóttir
- Irmý Rós Þorsteinsdóttir
- Gunnar Harðarson
- Margrét Kristín Pétursdóttir
- Garðar Alfreðsson
- Valgerður Söring Valmundsdóttir
- Sigurður Guðjón Gíslason
- Ómar Davíð Ólafsson
- Teresa Birna Björnsdóttir
- Klara Halldórsdóttir
- Vilhjálmur Árnason
G - Listi Grindvíkinga
- Kristín María Birgisdóttir
- Vilhjálmur R. Kristjánsson
- Aníta B. Sveinsdóttir
- Gunnar Baldursson
- Þórunn Alda Gylfadóttir
- Guðjón Magnússon
- Sigríður Gunnarsdóttir
- Steinberg Reynisson
- Angela Björg Steingrímsdóttir
- Þórir Sigfússon
- Steinunn Gestsdóttir
- Steingrímur Kjartansson
- Guðveig Sigurðardóttir
- Lovísa H. Larsen
M - Miðflokkurinn
- Hallfríður G. Hólmgrímsdóttir
- Gunnar Már Gunnarsson
- Unnar Ástbjörn Magnússon
- Páll Gíslason
- Auður Arna Guðfinnsdóttir
- Magús Már Jakobsson
- Gerða Kristín Hammer
- Ásta Agnes Jóhannesdóttir
S - Samfylkingin
- Páll Valur Björnsson
- Marta Sigurðardótitr
- Alexander Veigar Þórarinsson
- Erna Rún Magnúsdóttir
- Sigurður Enoksson
- Bergþóra Gísladóttir
- Björn Olsen Daníelsson
- Ólöf Helga Pálsdóttir
- Siggeir F. Ævarsson
- Hrafnhildur Anna Kroknes Sigurðardóttir
- Benedikt Páll Jónsson
- Ingigerður Gísladóttir
- Hildur Sigurðardóttir
- Sigurður Gunnarsson
U - Rödd unga fólksins
- Helga Dís Jakobsdóttir
- Sævar Þór Birgisson
- Sigríður Etna Marinósdóttir
- Bjarni Þórarinn Hallfreðsson
- Lilja Ósk Sigmarsdóttir
- Ingi Steinn Ingvarsson
- Inga Fanney Rúnarsdóttir
- Viktor B. Brynjarsson
- Alexandra Marý Hauksdóttir
- Kolbrún Dögg Ólafsdóttir
- Dagbjört Arnþórsdóttir
- Rósey Kristjánsdóttir
- Milos Jugovic
- Kári Hartmannsson